เลือดจากสิวจะติดเชื้อhiv ไหม

• 1 replies
  • 3614 views
เลือดจากสิวจะติดเชื้อhiv ไหม
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2018, 11:05:10 PM »
คือผมไปมีเพศสัมพันธ์กับหญิงบริการ น้องเขาเอามือบีบสิวแคะสิวเล่นจนเลือดติดมือตัวเองเป็นคราบเลือด แล้วมาจับที่อวัยวะเพศผมเพื่ิอสวมถุงยาง หลังจากนั้นผมทำแล้วไม่เสร็จน้องเขาเลย ถอดถุงยางแล้วใช้มือช่วยผมสำเร็จความใคร่สดๆ ผมมีโอก
าสติดเชื้อไหมครับ จากเลือดสิวที่เปรอะมือน้องมาถูกอวัยวะเพศผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2018, 11:09:05 PM โดย Korn »

Re: เลือดจากสิวจะติดเชื้อhiv ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2018, 04:21:47 PM »
ขอขอบคุณที่ส่งคำถามมายังที่เว็บบอร์ด

เราต้องขออภัยในความล่าช้าในการตอบคำถามของคุณ เว็บบอร์ดได้รับความเสียหายจากอีเมล แบบ SPAM

หลักสี่ประการนี้จะช่วยให้คุณสามารถประเมินได้ว่าพฤติกรรมต่าง ๆ มีความเสี่ยงต่อการติดเชื้อเอชไอวีมากน้อยเพียงใด การที่จะติดเชื้อเอชไอวีได้นั้นจะต้องมีเงื่อนไขครบถ้วนตามหลักสี่ประการดังนี้
ทางออก – เชื้อไวรัสต้องออกมาจากร่างกายของผู้ติดเชื้อ
อยู่รอด – เชื้อไวรัสต้องอยู่ในสภาวะที่สามารถมีชีวิตอยู่รอดได้
เพียงพอ – ต้องมีปริมาณของเชื้อไวรัสมากพอที่จะทำ�ให้เกิดการติดเชื้อได้ และ
ทางเข้า– เชื้อไวรัสต้องเข้าสู่กระแสเลือดของอีกคนหนึ่ง

ตามข้อมูลที่คุณให้ไว้ถ้าไม่มีแผลสดบนอวัยวะเพศของคุณแล้วจะไม่มีช่องทางการเข้าสู่กระแสเลือดของคุณ ไม่มีความเสี่ยงต่อการติดเชื้อเอชไอวี

ทีมงานเว็บบอร์ด