ตรวจที่คลินิกหลังผ่านไป 3 สัปดาห์

• 0 replies
  • 2330 views
ตรวจที่คลินิกหลังผ่านไป 3 สัปดาห์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2018, 08:32:37 PM »
สวัสดีครับ ผมมีความเสี่ยงโดยใส่ถุงยางแต่ว่าถุงแตก

แล้วเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาซึ่งครบ 3 สัปดาห์ ผมได้ไปตรวจเลือดที่
คลินิกนิรนาม แต่ไม่รุ้ว่ามีการตรวจแบบได้บ้าง
ทางด้านผู้ให้คำปรึกษายอกว่า เสี่ยงมา 3 สัปดห์ เชื่อถือได้ 90%

ซึ่งผลออกมาเป็นลบ ผมอยากรู้ว่าทางคลินิกได้ตรวจแบบ NAT ให้หรือเปล่าครับ หรือว่าแต่ตรวจธรรมดา
แล้วผมมั่นใจได้มากแค่ไหน เพราะเหมือนกับมีต่อมน้ำเหลืองที่คอ โตและไม่หายไปสักทีครับ