ติดไหมค่ะ

• 0 replies
  • 1937 views
ติดไหมค่ะ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2018, 12:06:31 PM »
ดิฉันได้ไปจับกางเกงในใช้แล้วของคนที่มีพฤติกรรมเสี่ยงมาค่ะ
ตอนที่จับดิฉันได้ใส่ถุงมือ แต่ตอนถอดถุงมือดิฉันได้ไปจับถุงมือ
บริเวณที่จับกางเกงในมาค่ะ แบบนี้ติดเชื้อได้ไหมค่ะ แล้วหลังจากนั้น
33วันดิฉันก็ไม่สบาย มีไข้ ตัวร้อน ปวดเมื่อยตัว ปวดหัว และมีผื่นขึ้นที่แขน
ใช่อาการติดเชื้อเฉียบพลันไหมค่ะ และดิฉันอยู่บ้านร่วมกับคนที่มีพฤติกรรมเสี่ยง
การหยิบจับของการใช้ของใช้ร่วมกันทำให้ติดได้ไหมค่ะไม่สบายใจมากๆค่ะ