ฉี่กระเด็นเข้าตา

• 0 replies
  • 2017 views
ฉี่กระเด็นเข้าตา
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2019, 08:54:44 AM »
สอบถามค่ะ
เกิดปัญหาระหว่างเข้าห้องน้ำกับลูกเล็กค่ะ
ทำให้วุ่นกับลูก ลูกดึงเราจนเซค่ะ ทำให้ฉี่กระเด็น
เข้าตาเราค่ะ เราเคยอ่านมาถ้ามีสารคัดหลั่งกระเด็น
เข้าตามีโอกาส0.09 ทำให้เกิดความกังวลสูง
ข้อมูลเบื้องต้น
เรากดน้ำก่อนฉี่
แต่เราไม่แน่ใจว่าฉี่เราไปกระเด็นตรงขอบหรือตรงไหน
ที่อาจมีสารคัดหลั่งของผู้อื่นติดอยู่นะคะ

หลังจากกระเด็นล้างได้แปปเดียวเพราะลูกวิ่งออกไปข้างนอก
ค่ะ เรามีโอกาสมากน้อยแค่ไหนค่ะในการติดเชื้อค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ